A06B-6200-H037
  • NH_01461
Mã sản phẩm : A06B-6200-H037
Hãng sản xuất : Fanuc
Loại thiết bị: Bộ khuếch đại Servo αiPS 37-B
Hình thức : Mới
Tình trạng : Sẵn hàng
Liên hệ: 0989.866.423 - MR. MẠNH
  • Loại sản phẩm: A06B-6200-H037-Mới
  • Đầu vào định mức: 200-240V, 50Hz/60Hz 3-ph, 154A ở 200V, 24Vdc
  • Điện áp ra: 240V
  • Công suất định mức: 283-339V, 44kW