LQ64D343
  • NH_01620
Mã sản phẩm : LQ64D343
Nhà sản xuất   : SHARP
Mô tả              : Màn Hình LCD Mới Sharp LQ64D343
Hình thức        : Mới
Tình trạng       : Sẵn hàng
Liên hệ           : 0989.866.423 - MR. MẠNH
Bảng điều khiển Thương hiệu: Sharp
Mô hình bảng điều khiển: LQ64D343
Loại bảng điều khiển: a-Si TFT-LCD
Kích thước: 6.4 inch
Độ phân giải: 640(RGB)×480, VGA
Đường viền: 175×126.5 mm
Bề mặt: Chống chói (Haze 28%), Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng: 300 cd/m² (Điển hình)
Đầu vào Vôn: 5.0V (Điển hình) (VCC)
Đầu vào Vôn yêu cầu cho bảng điều khiển là 5.0V (Điển hình) (VCC), đảm bảo tương thích với các hệ thống cấp nguồn phổ biến.